การแข่งขัน วอลเลย์บอล ทีม หญิง
วันที่
คู่ที่
เวลา
ระหว่าง/รายการ
สาย
รายการแข่ง/สนาม
ประเภท
ผล
หมายเหตุ
สถาบัน
สถาบัน
19/11/56
1
09.00
กาญจนบุรี - จอมบึง
หญิง
วอลเลย์บอล
โรงยิมส์พลศึกษา
ทีม หญิง
1- 3
จอมบึงผู้ชนะ
19/11/56
2
10.30
เพชรบุรี - นครปฐม
หญิง
วอลเลย์บอล
โรงยิมส์พลศึกษา
ทีม หญิง
0- 3
นครปฐมผู้ชนะ
20/11/56
3
14.00
จอมบึง - เพชรบุรี
หญิง
วอลเลย์บอล
โรงยิมส์พลศึกษา
ทีม หญิง
0- 3
เพชรบุรีผู้ชนะ
20/11/56
4
15.30
นครปฐม - กาญจนบุรี
หญิง
วอลเลย์บอล
โรงยิมส์พลศึกษา
ทีม หญิง
3- 0
นครปฐมผู้ชนะ
21/11/56
5
14.00
กาญจนบุรี - จอมบึง
หญิง
วอลเลย์บอล
โรงยิมส์พลศึกษา
ทีม หญิง
3- 2 กาญจนบุรีชนะ
ชิงที่3
21/11/56
6
15.30
เพชรบุรี - นครปฐม
วอลเลย์บอล
โรงยิมส์พลศึกษา
ทีม หญิง
1- 3
เพชรบุรี แพ้ นครปฐม
no
ชื่อ ผู้แข่งขัน
ตำแหน่ง
เหรียญ
ม.ราชภัฏเพชรบุรี
1
นางสาวกนกกร เอี่ยมวิริยะกุล
2
นางสาวกรรณิการ์ หนองหลวง
3
นางสาวจันจีรา สุจา
4
นางสาวจันทร์ธิมาพร อินทร์ทุ่ม
5
นางสาวชิตชนก พวงเพชร
6
นางสาวณัฏฐาพร ฉิมวารี
7
นางสาวทองกร พวงเพ็ชร
8
นางสาวธิดาภรณ์ แสนกล้า
9
นางสาวภัสทรา ยอดแก้ว
10
นางสาวศุภานัน ไทรวิจิตร
11
นางสาวสุทธิฤดี หนูฤทธิ์
12
นางสาวสุภารัตน์ เจือจาน
ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
1
นางสาวกุลวตี เต็มดี
2
นางสาวธนวรรณ เกษมสงคราม
3
นางสาวพัชรี ภายศรี
4
นางสาวพิมพ์ชนก ธรรมพร้อย
5
นางสาวฟาดีละห์ เตะ
6
นางสาวรติพร นาโสก
7
นางสาววันวิสา สีอัดชา
8
นางสาววิไลวรรณ คงเป็นนิจ
9
นางสาวสายชล สารทอง
10
นางสาวสุดาวัลย์ ศรีธาตุ
11
นางสาวสุทธิดา สาธุพันธ์
12
นางสาวสุภาณี เพตะเข้
13
นางสาวสุวนันท์ ลูกบัว
14
นางสาวอรทัย มานะพิมพ์
15
นางสาวอรุณี ช้างโคร่ง
ม.ราชภัฏนครปฐม
1
นางสาวกมลรัตน์ จันทชาติ
2
นางสาวกัณฐิกา สุวรรณโส
3
นางสาวดารารัตน์ จุฬาพันธ์
4
นางสาวนวพร เอกปัชชา
5
นางสาวมณีนุช คำพระวงษ์
6
นางสาวริสา ล้อมวงษ์
7
นางสาววันดี พรหมพิมพ์
8
นางสาววาสนา ภาสดา
9
นางสาวศิโรรังษี นันสังข์
10
นางสาวสมฤดี จันทร์สนธิ
11
นางสาวสุธาทิพย์ สิงห์ตาก้อง
12
นางสาวอภิญญา ใจสงเคราะห์
13
นางสาวอาทิตยา ชื่นกลิ่นธูป
14
นางสาวอารีรัตน์ เอี่ยมสะอาด
15
นางสาวไพรัตน์ ปิ่นท้วม
ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
1
นางสาวกรกนก ฉัตรสุวรรณ
2
นางสาวกาญจนา คำสุกใส
3
นางสาวกาญจนา วงษ์ประกัน
4
นางสาวธนัญญา พรมมา
5
นางสาวปณิตา ตุมรสุนทร
6
นางสาวพรปวีณ์ สมบุญ
7
นางสาวลดาวรรณ อินธิบุตร
8
นางสาววิลาวัณย์ ภู่แก้ว
9
นางสาวศุภรัตน์ ผาทอง
10
นางสาวเนตรดาว ทรัพย์ร่มเย็น
11
นางสาวเปรมรัศมี พานแก้ว
12
นางสาวสุชาวดี เปี่ยมปิ่นเศษ
หัวหน้าทีม
ฝ่ายประมวลผล การแข่งขัน กีฬา พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 36 มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรึ